ดูสินค้าในตะกร้า    แจ้งการชำระเงินออนไลน์   
  
 Webboard
ถาม-ตอบ ปัญหาทุกปัญหาเกี่ยวกับ มะเร็ง
นายแพทย์สมหมาย ทองประเสริฐ > ติดต่อสอบถามเกี่ยวกับเรื่อง G-HERB CAPSULE 1 > คุณน้าเป็นมะเร็งตับ
  ผู้เขียน
 หัวข้อ : คุณน้าเป็นมะเร็งตับ (อ่าน 629)   
ยุวดี ประเสริฐ
Guest
Yu.wa@hotmail.com
เมื่อ 23 เมษายน 2556 23:48 น.
คุณน้าเป็นมะเร็งตับขนาดประมาณ10ซ.ม.ทานยาจีเฮริบไปประมาณ1เดือนมีอาการท้องผูกและท้องเริ่มบวมขึ้นต้องทำอย่างไรๆด้บ้างค่ะ
ช่วยตอบด้วยค่ะคุณหมอตอนนี้คุณน้านอนอยู่ที่โรงพยาบาลค่ะรบกวนคุณหมอขอคำปรึกษาด้วยค่ะ
G-Herb Shop
Guest
rods_zasanovy@hotmail.com
ตอบ # 1 เมื่อ 24 เมษายน 2556 10:19 น. [แจ้งลบ]
เรียนคุณ ยุวดี
มีอาการท้องผูกเพราะอาการของโรคคะและท้องเริ่มบวมน่าจะเป็นอาการของท้องมีน้ำซึ่งต่อไปอาจต้องจำกัดปริมาณน้ำในแต่ละวันด้วยคะรับประทานอาหารให้เหมาะสมและปฏิบัติตามคำแนะนำของแพทย์อย่างเคร่งครัดคะ



Reply ตอบกลับกระทู้

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวขีดกลาง ชิดซ้าย กึ่งกลาง ชิดขวา รูปภาพ ลิ้งก์ ขนาดต้วอักษร สีต้วอักษร

    แนบไฟล์ :
(ขนาดไฟล์ไม่เกิน 2 MB.)
    ผู้เขียน : *
    E-mail : *
 ไม่ต้องการแสดง E-mail
    รหัสตรวจสอบ : Security Image
* กรุณากรอกรหัสที่อยู่ในรูป
สถิติผู้เข้าชม
 ขณะนี้มีผู้เข้าใช้ 3
 ผู้เข้าชมในวันนี้ 773
 ผู้เข้าชมทั้งหมด 636,272
 เปิดเว็บ 25/08/2554
กรุณาฝาก Email ของท่าน
  เพื่อรับข่าวสาร ที่น่าสนใจ
25 กรกฎาคม 2557
อา จ. อ. พ. พฤ ศ. ส.
  
10  11  12 
13  14  15  16  17  18  19 
20  21  22  23  24  25  26 
27  28  29  30  31     
             
Copyright by morsommai.com
Engine by MAKEWEBEASY